ถามคุณผู้ชาย ...คุณแอบคุยกับแฟนเก่าบ่อยมั้ย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

มองทางที่ดี

ตั้งหัวข้อ  guttuso on Sat Dec 11, 2010 3:46 pm

อย่าคิดมากเลยครับ ถ้าแฟนคุณไว้ใจได้ และคุณเชื่อในตัวเขาการที่เขาจะเป็นเพื่อนกับแฟนเก่าไม่ใช่เรื่องแปลกครับ Laughing
ถ้าให้ดีคุณต้องเป็นเพื่อนกับแฟนเก่าเขาด้วย จะได้รู้เขารู้เราไงครับ santa

guttuso

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ถามคุณผู้ชาย ...คุณแอบคุยกับแฟนเก่าบ่อยมั้ย

ตั้งหัวข้อ  nuzaaboy on Sun Sep 04, 2011 6:30 pm

สำหรับผม ประจำค๊าบบ..อิอิ Very Happy

nuzaaboy

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics